Isolating switch 2P 20A 220VAC A9S60220
0 Lượt mua | 2666 Lượt xem
Mã sản phẩm: A9S60220
Price list: 334,400 VNĐ
Giá bán: 234,080 VNĐ
- 30%
Isolating switch 2P 20A 220VAC A9S60220   - Mã sản phẩm : A9S60220 - Số cực : 2P - Dòng điện định mức :...
Tùy chọn:
Số lượng:
- Mã sản phẩm : A9S60220
- Số cực : 2P
- Dòng điện định mức : 20A
- Điện áp điều khiển : 240VAC