MCB 4P 40A 4.5kA EZ9F34440
MCB 4P 40A 4.5kA EZ9F34440
0 Lượt mua | 2916 Lượt xem
Mã sản phẩm: EZ9F34440
Price list: 509,300 VNĐ
Giá bán: 356,510 VNĐ
- 30%
- Liên hệ hỗ trợ báo gía : 0931 331 118   Thông số kỹ thuật Cầu dao tự động EZ9F34440 Easy9...
Tùy chọn:
Số lượng:
- Liên hệ hỗ trợ báo gía : 0931 331 118
Thông số kỹ thuật Cầu dao tự động EZ9F34440 Easy9 MCB
 Tên sản phẩm  Cầu dao tự động EZ9F34440 Easy9 MCB
 Mã sản phẩm  EZ9F34440
 Dòng hàng  Easy9 MCB
 Thương hiệu  Schneider
 Số cực  4P
 Dòng định mức  40A
 Dòng cắt ngắn mạch  4.5 KA
 Điện áp  230V , 440V
 Tần số  50Hz
 Kiểu lắp  Gắn trên thanh ray
 Kích thước  81x72x66.5 mm
 Đường cong  Loại C
 Cấp độ bảo vệ  IP20
 Tiêu chuẩn  IEC 608981
 Độ bền cơ học  10000 chu kỳ
 Độ bền điện  4000 chu kỳ
 Độ ẩm  95% ở 25  60 ° C
 Chiều cao  81mm
 Bề rộng  72 mm
 Chiều sâu  66.5 mm